12b4yka
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12b4yka

Diễn đàn lớp 12b4_K42_THPT Yên Khánh A

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguyenloan

Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không   Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không I_icon_minitimeTue Dec 29, 2009 3:33 pm

bao giờ mọi người được nghỉ tết vậy? đã thi xong hết chưa? tớ vừa học xong quân sự về giờ đang được nghỉ 1 tuần chán quá...........
Đại gia đình b4 có ai tìm được chiếc xương sườn thứ 7 chưa?
tết năm nay chắc tớ không về we được. buồn quá!
À cũng đến tết dương lịch rồi tớ chúc đại gia đình b4 luôn luôn đoàn kết, vui vẻ, học tốt và nhanh nhanh có người ấy nha
fdg [img][/img]
phamhiep0902
Admin
phamhiep0902

Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không Empty
Bài gửiTiêu đề: Loan ah`   Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không I_icon_minitimeSat Jan 30, 2010 11:10 pm

Loan ah` , cau khoe ko , sap ve we ruj` nhi? ,sao Hiep goi cho Loan ma` ko goi dc, gio ban dung` so nao` the' , goi ca? cho dao dinh ma` cu~ng ko dc lun ! Co' gi` nhan tin lai cho minh` nha ! 0164 9710 646 hay 0127 579 6568 hay so' mobi 0126 601 1219

tet' ve` lop' vui cuc ky` cho ma` xem ,pp, hen gap lai ! MA` lop' minh` cac ban ay' vao` dien~ dan` ruj chang ai viet' bai` ca? ,buon` qua' thui
http://12b4yka.tk

Mọi người vẫn khỏe chứ noen vừa rồi có vui không
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hehe...Trung Hjeu da co mat.chao daj gd b4!moj ng khoe ca chu?h thj van bt,tru luc yeu ra thj luc nao kug khoe ca.hjhj.tet nay moj ng ve het nhe.h mun gap tat ca moj ng.ok
» 20/11 có ai về quê không !
» Nga ne!mọi người vào đọc nhé.
» THONG BAO MOI NGUOI
» lâu lâu ko lên diễn đàn mọi người đọc nha